ราคาบอล คู่ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
9 ต.ค. 2569 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 1.5 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1.75 | 0.9 |
| Easybet | 1.01 | 1.75 | 0.81 |
| Vcbet | 0.88 | 1.75 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.53 | 1.25 | 1.29 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.26 | 5.1 | 6.1 |
| Ladbrokes | 1.28 | 5.5 | 7 |
| Bet365 | 1.33 | 5.25 | 5.5 |
| Easybet | 1.3 | 5.5 | 6.3 |
| Vcbet | 1.25 | 5.25 | 7.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.28 | 5.2 | 6.6 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.3 | 5.75 | 7.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 3.75 | 0.74 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.2 |
| Bet365 | 0.83 | 3.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | 3.5 | 0.99 |
| Vcbet | 0.85 | 3.75 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.01 | 3.75 | 0.75 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.75 | 3.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
5-3-2
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
1-1-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
23 : 11
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
14 : 32
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
50.0%
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
11.1%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
| รวม | 10 | 5 | 3 | 2 | 23 | 11 | 18 | 2 | 50.0% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 14 | 4 | 13 | 3 | 80.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 9 | 7 | 5 | 7 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 6 | 3 | 1 | 11 | 5 | 21 | 1 | 60.0% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 6 | 2 | 13 | 1 | 80.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 3 | 8 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 1 | 14 | 66.7% |
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
| รวม | 9 | 1 | 1 | 7 | 14 | 32 | 4 | 15 | 11.1% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 6 | 13 | 4 | 15 | 20.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 8 | 19 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 17 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 1 | 5 | 6 | 13 | 10 | 11 | 33.3% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 5 | 6 | 11 | 40.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 8 | 4 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 6 | 9 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
71 - 39
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
LDWLWD
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม5.67
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%52.50
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
WLDLLL
ยิงได้1.67
เสีย2.83
เตะมุม6.00
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%41.33