ราคาบอล คู่ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
9 ต.ค. 2569 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | -0.25 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.25 | 1 |
| Easybet | 0.81 | -0.25 | 1.01 |
| Vcbet | 0.78 | -0.25 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.82 | -0.25 | 1.02 |
| 12bet | 0.82 | -0.25 | 1.02 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.39 | 3.9 | 2.1 |
| Ladbrokes | 2.5 | 3.8 | 2.15 |
| Bet365 | 2.55 | 3.9 | 2.15 |
| Easybet | 2.6 | 3.9 | 2.15 |
| Vcbet | 2.5 | 3.9 | 2.15 |
| Mansion88 | 2.46 | 3.65 | 2.27 |
| 12bet | 2.46 | 3.65 | 2.27 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.6 | 3.9 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 3.5 | 1 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | 0.9 | 3.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.91 | 3.75 | 0.91 |
| Vcbet | 0.9 | 3.75 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.91 | 3.75 | 0.91 |
| 12bet | 0.91 | 3.75 | 0.91 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 3.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
2-2-7
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
6-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
17 : 28
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
16 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
18.2%
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
75.0%
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
| รวม | 11 | 2 | 2 | 7 | 17 | 28 | 8 | 13 | 18.2% |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 13 | 17 | 4 | 14 | 16.7% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 4 | 11 | 4 | 10 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 8 | 17 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 5 | 3 | 11 | 10 | 14 | 4 | 27.3% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | 2 | 33.3% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 9 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 5 | 16.7% |
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
| รวม | 8 | 6 | 0 | 2 | 16 | 16 | 18 | 3 | 75.0% |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 12 | 6 | 15 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 10 | 3 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 12 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 6 | 1 | 4 | 4 | 9 | 13 | 12.5% |
| 5 | 1 | 4 | 0 | 3 | 2 | 7 | 9 | 20.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
33 - 70
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
LWLLLL
ยิงได้1.33
เสีย2.83
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%40.67
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
WWLWLW
ยิงได้1.67
เสีย2.00
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%49.00