ราคาบอล คู่ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
9 ต.ค. 2569 15:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | 1.25 | 0.76 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 1.5 | 0.7 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.91 | 1.25 | 0.91 |
| Vcbet | 0.93 | 1.25 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.46 | 4.31 | 4.21 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.38 | 4.65 | 4.8 |
| Ladbrokes | 1.48 | 4.6 | 4.4 |
| Bet365 | 1.48 | 5 | 4.33 |
| Easybet | 1.45 | 5 | 4.3 |
| Vcbet | 1.44 | 4.6 | 4.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.45 | 5.5 | 4.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.42 | 3.25 | 1.51 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.6 | 3.5 | 1.11 |
| Ladbrokes | 0.55 | 3.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.9 | 4 | 0.9 |
| Easybet | 0.91 | 4 | 0.91 |
| Vcbet | 0.98 | 4 | 0.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 3.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
3-2-2
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
2-0-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
20 : 14
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
10 : 28
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
42.9%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
22.2%
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 20 | 14 | 11 | 9 | 42.9% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 16 | 9 | 10 | 3 | 60.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 4 | 5 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 20 | 12 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 3 | 3 | 6 | 6 | 6 | 14 | 14.3% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 6 | 4 | 6 | 9 | 20.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 5 | 6 | 16.7% |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
| รวม | 9 | 2 | 0 | 7 | 10 | 28 | 6 | 14 | 22.2% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 12 | 6 | 10 | 40.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 16 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 5 | 19 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 1 | 2 | 6 | 3 | 13 | 5 | 16 | 11.1% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 5 | 12 | 20.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 7 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 11 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
66 - 26
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
DWLLWD
ยิงได้3.00
เสีย2.17
เตะมุม7.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%51.67
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
LLLLWL
ยิงได้0.83
เสีย3.17
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%49.17