ราคาบอล คู่ ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) vs ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
12 ส.ค. 2569 15:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.02 | 0.25 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Easybet | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Vcbet | 0.95 | 0.25 | 0.78 |
| Mansion88 | 1.01 | 0.25 | 0.83 |
| 12bet | 1.01 | 0.25 | 0.83 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.19 | 3.65 | 2.56 |
| Ladbrokes | 2.2 | 3.6 | 2.6 |
| Bet365 | 2.15 | 3.9 | 2.7 |
| Easybet | 2.15 | 3.9 | 2.7 |
| Vcbet | 2.2 | 3.5 | 2.63 |
| Mansion88 | 2.16 | 3.45 | 2.73 |
| 12bet | 2.16 | 3.45 | 2.73 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.25 | 3.75 | 2.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.83 | 3 | 0.98 |
| Easybet | 0.8 | 3 | 1 |
| Vcbet | 0.8 | 3 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.86 | 3 | 0.96 |
| 12bet | 0.86 | 3 | 0.96 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.5 | 2.5 | 1.4 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) vs ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
8-8-14
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
10-6-14
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
47 : 52
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
42 : 48
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
26.7%
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
33.3%
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
| รวม | 30 | 8 | 8 | 14 | 47 | 52 | 32 | 14 | 26.7% |
| 15 | 6 | 2 | 7 | 23 | 20 | 20 | 14 | 40.0% | |
| 15 | 2 | 6 | 7 | 24 | 32 | 12 | 13 | 13.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 12 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 8 | 10 | 12 | 23 | 26 | 34 | 11 | 26.7% |
| 15 | 4 | 4 | 7 | 13 | 12 | 16 | 14 | 26.7% | |
| 15 | 4 | 6 | 5 | 10 | 14 | 18 | 9 | 26.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 7 | 3 | 0.0% |
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
| รวม | 30 | 10 | 6 | 14 | 42 | 48 | 36 | 13 | 33.3% |
| 15 | 7 | 3 | 5 | 24 | 18 | 24 | 12 | 46.7% | |
| 15 | 3 | 3 | 9 | 18 | 30 | 12 | 14 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 7 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 7 | 17 | 6 | 19 | 17 | 38 | 7 | 23.3% |
| 15 | 6 | 7 | 2 | 14 | 6 | 25 | 7 | 40.0% | |
| 15 | 1 | 10 | 4 | 5 | 11 | 13 | 12 | 6.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
51 - 60
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
LLLWLD
ยิงได้1.67
เสีย2.33
เตะมุม9.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%53.00
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
LDLWLW
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม6.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%46.17