ราคาบอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
3 ต.ค. 2569 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | -0.25 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | -0.25 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.89 | -0.25 | 0.94 |
| Vcbet | 0.85 | -0.25 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.86 | -0.25 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.65 | 3.68 | 2.12 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.6 | 3.8 | 1.99 |
| Ladbrokes | 2.7 | 3.7 | 2.1 |
| Bet365 | 2.63 | 4.1 | 2.05 |
| Easybet | 2.6 | 4.1 | 2.05 |
| Vcbet | 2.7 | 3.8 | 2.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.79 | 3.6 | 2.06 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.7 | 3.95 | 2.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 3.5 | 0.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 3.5 | 0.89 |
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | 0.85 | 3.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | 3.5 | 0.96 |
| Vcbet | 0.85 | 3.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.85 | 3.5 | 0.97 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
5-0-2
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
5-3-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
14 : 15
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
22 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
71.4%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
55.6%
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
| รวม | 7 | 5 | 0 | 2 | 14 | 15 | 15 | 7 | 71.4% |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 10 | 5 | 12 | 2 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 10 | 3 | 11 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 10 | 12 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 5 | 1 | 3 | 3 | 8 | 12 | 14.3% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 2 | 1 | 6 | 8 | 25.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
| รวม | 9 | 5 | 3 | 1 | 22 | 9 | 18 | 1 | 55.6% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 14 | 4 | 13 | 1 | 80.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 5 | 5 | 7 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 5 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 6 | 2 | 1 | 10 | 4 | 20 | 1 | 66.7% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 6 | 2 | 13 | 1 | 80.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 7 | 0 | 16 | 83.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
62 - 73
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
WLWLWW
ยิงได้1.67
เสีย2.00
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%47.33
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
DWLWDW
ยิงได้1.83
เสีย0.83
เตะมุม5.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%54.00