ราคาบอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) vs โอปาว่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
3 ต.ค. 2569 17:45 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 0.75 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 0.75 | 0.82 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.75 | 1 |
| Easybet | 0.91 | 0.75 | 0.91 |
| Vcbet | 0.82 | 0.75 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.91 | 0.75 | 0.93 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.7 | 3.97 | 3.54 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.7 | 4 | 3.2 |
| Ladbrokes | 1.7 | 4 | 3.6 |
| Bet365 | 1.62 | 4.33 | 3.7 |
| Easybet | 1.7 | 4.3 | 3.4 |
| Vcbet | 1.65 | 4.1 | 3.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.73 | 3.95 | 3.45 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.73 | 4 | 3.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 3.5 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3.75 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | 0.95 | 3.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.86 | 3.75 | 0.96 |
| Vcbet | 0.91 | 3.75 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.84 | 3.75 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.75 | 3.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) vs โอปาว่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
5-1-2
โอปาว่า (ยู 19)
4-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
20 : 12
โอปาว่า (ยู 19)
22 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
62.5%
โอปาว่า (ยู 19)
57.1%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
| รวม | 8 | 5 | 1 | 2 | 20 | 12 | 16 | 4 | 62.5% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 14 | 5 | 9 | 3 | 100.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 6 | 7 | 7 | 6 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 13 | 12 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 2 | 3 | 5 | 7 | 11 | 8 | 37.5% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 4 | 66.7% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 5 | 4 | 10 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
โอปาว่า (ยู 19)
| รวม | 7 | 4 | 1 | 2 | 22 | 14 | 13 | 8 | 57.1% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 8 | 9 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 14 | 5 | 9 | 4 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 18 | 13 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 3 | 2 | 9 | 5 | 9 | 11 | 28.6% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 4 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 1 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 5 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
57 - 60
โอปาว่า (ยู 19)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
โอปาว่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
LWWDWL
ยิงได้2.17
เสีย2.00
เตะมุม5.00
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%50.67
โอปาว่า (ยู 19)
DWWWLL
ยิงได้3.00
เสีย2.17
เตะมุม5.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%49.50