ราคาบอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
3 ต.ค. 2569 15:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.75 | -1 | 1.09 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | -0.75 | 0.81 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -1 | 1 |
| Easybet | 0.81 | -1 | 1.01 |
| Vcbet | 0.78 | -1 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.89 | -1 | 0.95 |
| 12bet | 0.89 | -1 | 0.95 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.87 | 4.04 | 1.62 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.75 | 4.35 | 1.6 |
| Ladbrokes | 3.9 | 4.2 | 1.61 |
| Bet365 | 3.7 | 4.5 | 1.6 |
| Easybet | 3.5 | 4.3 | 1.7 |
| Vcbet | 4.1 | 4.2 | 1.57 |
| Mansion88 | 4 | 4.15 | 1.59 |
| 12bet | 4 | 4.15 | 1.59 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 4.2 | 4.4 | 1.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.91 | 3.5 | 0.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 3.75 | 0.81 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.2 |
| Bet365 | 0.95 | 3.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.99 | 3.75 | 0.84 |
| Vcbet | 0.98 | 3.75 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.98 | 3.75 | 0.84 |
| 12bet | 0.98 | 3.75 | 0.84 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.75 | 3.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
2-0-6
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
4-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
10 : 26
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
19 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
25.0%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
66.7%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
| รวม | 8 | 2 | 0 | 6 | 10 | 26 | 6 | 14 | 25.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 10 | 6 | 8 | 50.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 2 | 16 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 7 | 21 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 1 | 2 | 5 | 3 | 12 | 5 | 16 | 12.5% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 5 | 5 | 10 | 25.0% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 0 | 7 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 2 | 4 | 2 | 11 | 2 | 0.0% |
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
| รวม | 6 | 4 | 1 | 1 | 19 | 5 | 13 | 7 | 66.7% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 13 | 0 | 9 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 19 | 5 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 3 | 66.7% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 12 | 33.3% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 0 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 3 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
26 - 80
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
LLLWLL
ยิงได้1.17
เสีย3.50
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%49.67
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
WDWWWL
ยิงได้3.17
เสีย0.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%40.33