ราคาบอล คู่ ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) vs ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
3 ต.ค. 2569 15:15 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.79 | 0.75 | 1.05 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.76 | 0.75 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1 | 0.8 |
| Easybet | 0.81 | 0.75 | 1.01 |
| Vcbet | 0.97 | 1 | 0.76 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.82 | 0.75 | 1.02 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.59 | 4.18 | 3.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.58 | 4.25 | 3.55 |
| Ladbrokes | 1.61 | 4.2 | 3.9 |
| Bet365 | 1.6 | 4.33 | 3.9 |
| Easybet | 1.62 | 4.5 | 3.8 |
| Vcbet | 1.57 | 4.2 | 4.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.66 | 4.2 | 3.6 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.65 | 4.5 | 3.95 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.78 | 3.5 | 1.04 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 3.75 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.5 |
| Bet365 | 0.93 | 3.75 | 0.88 |
| Easybet | 0.86 | 3.75 | 0.96 |
| Vcbet | 0.91 | 3.75 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.87 | 3.75 | 0.95 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 3.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) vs ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
4-2-2
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
2-2-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
18 : 14
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
16 : 24
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
50.0%
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
20.0%
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
| รวม | 8 | 4 | 2 | 2 | 18 | 14 | 14 | 6 | 50.0% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 10 | 4 | 12 | 25.0% | |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 11 | 4 | 10 | 2 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 11 | 9 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 4 | 1 | 3 | 10 | 7 | 13 | 4 | 50.0% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 14 | 25.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 3 | 9 | 2 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 4 | 9 | 50.0% |
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
| รวม | 10 | 2 | 2 | 6 | 16 | 24 | 8 | 12 | 20.0% |
| 6 | 1 | 1 | 4 | 13 | 17 | 4 | 13 | 16.7% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 7 | 4 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 13 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 5 | 2 | 11 | 8 | 14 | 2 | 30.0% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 5 | 9 | 2 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 3 | 5 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
70 - 39
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
DLWDWW
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม7.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%50.83
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
WLLLLW
ยิงได้1.33
เสีย2.17
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%41.00