ราคาบอล คู่ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) vs สปาร์ตา ปราก (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
3 ต.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 0 | 0.92 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | -0.25 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Easybet | 0.86 | -0.25 | 0.96 |
| Vcbet | 0.86 | 0 | 0.86 |
| Mansion88 | 1.04 | 0 | 0.8 |
| 12bet | 0.93 | 0 | 0.91 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.31 | 3.89 | 2.31 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.47 | 4.25 | 2.08 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.9 | 2.3 |
| Bet365 | 2.3 | 4.1 | 2.3 |
| Easybet | 2.35 | 4.1 | 2.25 |
| Vcbet | 2.3 | 4 | 2.3 |
| Mansion88 | 2.43 | 3.8 | 2.24 |
| 12bet | 2.35 | 3.8 | 2.32 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.35 | 4.1 | 2.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.69 | 3.75 | 1.14 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 4 | 1 |
| Ladbrokes | 0.5 | 3.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.98 | 4.25 | 0.83 |
| Easybet | 0.86 | 4 | 0.96 |
| Vcbet | 0.96 | 4.25 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.9 | 4 | 0.92 |
| 12bet | 0.9 | 4 | 0.92 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.55 | 3.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) vs สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
3-1-2
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
3-0-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
19 : 13
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
17 : 15
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
50.0%
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
42.9%
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
| รวม | 6 | 3 | 1 | 2 | 19 | 13 | 10 | 10 | 50.0% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 15 | 8 | 9 | 4 | 75.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 4 | 5 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 19 | 13 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 6 | 5 | 15 | 16.7% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 6 | 4 | 5 | 9 | 25.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 2 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 6 | 5 | 16.7% |
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
| รวม | 7 | 3 | 0 | 4 | 17 | 15 | 9 | 11 | 42.9% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 11 | 5 | 6 | 7 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 10 | 3 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 15 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 3 | 1 | 9 | 6 | 12 | 6 | 42.9% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 6 | 3 | 9 | 3 | 75.0% | |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 6 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
62 - 42
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
WLLWDW
ยิงได้3.50
เสีย2.50
เตะมุม6.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%49.50
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
WLWLLL
ยิงได้1.83
เสีย2.50
เตะมุม8.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%51.83