ราคาบอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
25 ก.ย. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 0.25 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 0.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Vcbet | 0.88 | 0.25 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.93 | 3.76 | 2.7 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.11 | 4.1 | 2.48 |
| Ladbrokes | 2 | 4 | 2.7 |
| Bet365 | 2 | 4.1 | 2.7 |
| Easybet | 2.15 | 4.1 | 2.6 |
| Vcbet | 2.1 | 3.8 | 2.63 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.1 | 4.2 | 2.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.61 | 3.5 | 1.17 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 4 | 0.91 |
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 2.75 |
| Bet365 | 0.8 | 3.75 | 1 |
| Easybet | 0.9 | 4 | 0.9 |
| Vcbet | 0.97 | 3.75 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.6 | 3.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
2-0-4
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
5-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
15 : 15
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
20 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
33.3%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
71.4%
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
| รวม | 6 | 2 | 0 | 4 | 15 | 15 | 6 | 11 | 33.3% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 9 | 5 | 3 | 12 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 10 | 3 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 15 | 15 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 6 | 9 | 10 | 33.3% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 3 | 6 | 4 | 66.7% | |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 6 | 9 | 33.3% |
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
| รวม | 7 | 5 | 1 | 1 | 20 | 10 | 16 | 2 | 71.4% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 14 | 5 | 9 | 3 | 100.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 18 | 10 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 5 | 6 | 11 | 7 | 42.9% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 4 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 6 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
43 - 73
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
LWLLLW
ยิงได้2.50
เสีย2.50
เตะมุม8.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%53.50
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
WWDWLW
ยิงได้3.00
เสีย1.67
เตะมุม4.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%50.33