ราคาบอล คู่ โอปาว่า (ยู 19) vs สโลวัคโก้ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 0.5 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 0.5 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.84 | 0.5 | 0.99 |
| Vcbet | 0.8 | 0.5 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.84 | 0.5 | 1 |
| 12bet | 0.84 | 0.5 | 1 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.86 | 3.82 | 3.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.84 | 3.8 | 2.92 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.9 | 3.3 |
| Bet365 | 1.8 | 4 | 3.25 |
| Easybet | 1.8 | 4.1 | 3.3 |
| Vcbet | 1.75 | 4.1 | 3.2 |
| Mansion88 | 1.84 | 3.85 | 3.15 |
| 12bet | 1.84 | 3.85 | 3.15 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.85 | 3.9 | 3.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.73 | 3.5 | 1.09 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 3.75 | 0.94 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.5 |
| Bet365 | 0.83 | 3.5 | 0.98 |
| Easybet | 0.86 | 3.75 | 0.96 |
| Vcbet | 0.99 | 4 | 0.79 |
| Mansion88 | 0.87 | 3.75 | 0.95 |
| 12bet | 0.87 | 3.75 | 0.95 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 3.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอปาว่า (ยู 19) vs สโลวัคโก้ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอปาว่า (ยู 19)
4-0-2
สโลวัคโก้ (ยู 19)
2-0-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอปาว่า (ยู 19)
19 : 11
สโลวัคโก้ (ยู 19)
12 : 20
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอปาว่า (ยู 19)
66.7%
สโลวัคโก้ (ยู 19)
28.6%
โอปาว่า (ยู 19)
| รวม | 6 | 4 | 0 | 2 | 19 | 11 | 12 | 8 | 66.7% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 6 | 3 | 14 | 50.0% | |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 14 | 5 | 9 | 3 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 19 | 11 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 4 | 8 | 11 | 33.3% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 8 | 1 | 8 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 4 | 8 | 33.3% |
สโลวัคโก้ (ยู 19)
| รวม | 7 | 2 | 0 | 5 | 12 | 20 | 6 | 12 | 28.6% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 7 | 8 | 3 | 13 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 5 | 12 | 3 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 12 | 17 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 3 | 2 | 10 | 7 | 9 | 10 | 28.6% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 5 | 3 | 5 | 6 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 6 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอปาว่า (ยู 19)
71 - 38
สโลวัคโก้ (ยู 19)
โอปาว่า (ยู 19)
สโลวัคโก้ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอปาว่า (ยู 19)
WWWLLW
ยิงได้3.17
เสีย2.00
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%50.17
สโลวัคโก้ (ยู 19)
LWWLLL
ยิงได้2.00
เสีย2.83
เตะมุม6.83
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%55.83