ราคาบอล คู่ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) vs ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
26 ก.ย. 2569 15:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 1 | 0.83 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Easybet | 0.89 | 1 | 0.94 |
| Vcbet | 0.83 | 1 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.84 | 1 | 1 |
| 12bet | 0.84 | 1 | 1 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.51 | 4.25 | 3.95 |
| Ladbrokes | 1.55 | 4.2 | 4.2 |
| Bet365 | 1.57 | 4.2 | 4.2 |
| Easybet | 1.55 | 4.2 | 4.2 |
| Vcbet | 1.5 | 4.2 | 4.6 |
| Mansion88 | 1.53 | 4.2 | 4.4 |
| 12bet | 1.53 | 4.2 | 4.4 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 3.5 | 0.89 |
| Ladbrokes | 0.35 | 2.5 | 2 |
| Bet365 | 0.95 | 3.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.89 | 3.5 | 0.94 |
| Vcbet | 0.91 | 3.5 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.84 | 3.5 | 0.98 |
| 12bet | 0.84 | 3.5 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) vs ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
5-2-1
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
4-1-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
21 : 8
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
17 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
62.5%
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
57.1%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
| รวม | 8 | 5 | 2 | 1 | 21 | 8 | 17 | 1 | 62.5% |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 13 | 3 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 8 | 5 | 5 | 7 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 4 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 5 | 2 | 1 | 9 | 4 | 17 | 1 | 62.5% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 2 | 10 | 1 | 75.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 7 | 0 | 16 | 83.3% |
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
| รวม | 7 | 4 | 1 | 2 | 17 | 13 | 13 | 7 | 57.1% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 10 | 4 | 11 | 25.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 3 | 9 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 10 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 4 | 1 | 2 | 10 | 6 | 13 | 3 | 57.1% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 4 | 14 | 25.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 2 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 5 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
77 - 64
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
WLWDWW
ยิงได้2.33
เสีย0.67
เตะมุม5.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%54.17
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
LWDWWW
ยิงได้2.50
เสีย1.67
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%50.33