ราคาบอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
19 ก.ย. 2569 17:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -0.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.92 | -0.5 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.97 | -0.5 | 0.87 |
| 12bet | 0.97 | -0.5 | 0.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.4 | 3.75 | 1.8 |
| Bet365 | 3.3 | 4.33 | 1.73 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.25 | 3.9 | 1.8 |
| Mansion88 | 3.15 | 3.7 | 1.87 |
| 12bet | 3.15 | 3.7 | 1.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.2 |
| Bet365 | 1 | 3.75 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | 3.5 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.88 | 3.5 | 0.94 |
| 12bet | 0.88 | 3.5 | 0.94 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
2-0-4
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
4-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
8 : 16
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
17 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
33.3%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
57.1%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
| รวม | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 16 | 6 | 13 | 33.3% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 6 | 6 | 7 | 66.7% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 10 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 16 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 15 | 16.7% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 4 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
| รวม | 7 | 4 | 2 | 1 | 17 | 8 | 14 | 2 | 57.1% |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 13 | 3 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 4 | 2 | 1 | 6 | 4 | 14 | 1 | 57.1% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 2 | 10 | 1 | 75.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 2 | 4 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 6 | 2 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
37 - 79
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
LWLLLW
ยิงได้1.33
เสีย2.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%50.33
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
LWDWWW
ยิงได้2.50
เสีย1.00
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%53.67