ราคาบอล คู่ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
12 ก.ย. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 0.25 | 0.9 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 0.5 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.96 | 0.25 | 0.88 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.11 | 4.05 | 2.5 |
| Ladbrokes | 2 | 3.75 | 2.8 |
| Bet365 | 1.8 | 4 | 3.2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.87 | 3.75 | 3.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.16 | 3.75 | 2.56 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2 | 4.1 | 2.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 3.75 | 0.88 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.5 |
| Bet365 | 0.88 | 3.5 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 3.25 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.79 | 3.75 | 1.03 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 3.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
3-1-2
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
2-0-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
18 : 18
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
8 : 14
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
50.0%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
40.0%
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
| รวม | 6 | 3 | 1 | 2 | 18 | 18 | 10 | 7 | 50.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 7 | 8 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 11 | 10 | 6 | 5 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 18 | 18 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 9 | 33.3% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 5 | 8 | 7 | 33.3% |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
| รวม | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 14 | 6 | 12 | 40.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 6 | 6 | 6 | 66.7% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 8 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 0 | 3 | 8 | 14 | 6 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 13 | 20.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 5 | 33.3% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 20.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
62 - 50
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
LWLWDW
ยิงได้3.00
เสีย3.00
เตะมุม7.50
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%51.67
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
WLLLWW
ยิงได้1.67
เสีย2.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%50.17