ราคาบอล คู่ โอปาว่า (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
12 ก.ย. 2569 15:30 น.
📊 สถิติ
66%
อัตราครองบอล
34%
89
บุก
63
13
บุกอันตราย
9
62
จำนวนการยิง
38
6
ยิงเข้ากรอบ
6
7
เตะมุม
2
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| Vcbet | 0.86 | 0.5 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.94 | 0.5 | 0.9 |
| 12bet | 0.94 | 0.5 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.85 | 4.2 | 2.9 |
| Bet365 | 1.85 | 4.1 | 3.1 |
| Easybet | 1.85 | 4.1 | 3.1 |
| Vcbet | 1.83 | 4 | 3.1 |
| Mansion88 | 1.94 | 3.75 | 2.95 |
| 12bet | 1.94 | 3.75 | 2.95 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | 0.88 | 3.5 | 0.93 |
| Easybet | 0.88 | 3.5 | 0.93 |
| Vcbet | 0.85 | 3.75 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.94 | 3.75 | 0.88 |
| 12bet | 0.94 | 3.75 | 0.88 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ โอปาว่า (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
โอปาว่า (ยู 19)
0-0-0
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
0-1-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
โอปาว่า (ยู 19)
0 : 0
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
8 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
โอปาว่า (ยู 19)
0.0%
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
0.0%
โอปาว่า (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
| รวม | 7 | 0 | 1 | 6 | 8 | 26 | 1 | 16 | 0.0% |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 3 | 11 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 5 | 15 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 5 | 22 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 1 | 5 | 3 | 12 | 4 | 16 | 14.3% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 14 | 25.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 8 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 2 | 11 | 3 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
โอปาว่า (ยู 19)
55 - 39
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
โอปาว่า (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
โอปาว่า (ยู 19)
WLLWWW
ยิงได้2.83
เสีย1.83
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%37.67
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
DLLLLL
ยิงได้0.83
เสีย3.67
เตะมุม5.67
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%43.17