ราคาบอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) vs เทปลิเซ่ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
12 ก.ย. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 0.25 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0.25 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.81 | 0.25 | 0.91 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2 | 3.85 | 2.57 |
| Ladbrokes | 2 | 3.8 | 2.75 |
| Bet365 | 2 | 4.1 | 2.7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2 | 3.9 | 2.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.7 | 3.75 | 1 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | 0.83 | 3.75 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.88 | 3.75 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) vs เทปลิเซ่ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
3-1-1
เทปลิเซ่ (ยู 19)
5-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
14 : 7
เทปลิเซ่ (ยู 19)
19 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
60.0%
เทปลิเซ่ (ยู 19)
83.3%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 7 | 10 | 5 | 60.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 2 | 6 | 3 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 5 | 4 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 7 | 10 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 8 | 40.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 9 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 40.0% |
เทปลิเซ่ (ยู 19)
| รวม | 6 | 5 | 0 | 1 | 19 | 10 | 15 | 1 | 83.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 4 | 3 | 11 | 50.0% | |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 12 | 6 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 19 | 10 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 6 | 7 | 7 | 16.7% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 4 | 5 | 5 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 6 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
67 - 69
เทปลิเซ่ (ยู 19)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
เทปลิเซ่ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
DWLWWW
ยิงได้3.00
เสีย1.17
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%53.50
เทปลิเซ่ (ยู 19)
WWWLWW
ยิงได้3.17
เสีย1.67
เตะมุม6.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%47.67