ราคาบอล คู่ เบอโน่ (ยู 19) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
11 ก.ย. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.05 | 0 | 0.65 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0 | 0.88 |
| Easybet | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Vcbet | 0.8 | -0.25 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.86 | -0.25 | 0.98 |
| 12bet | 0.86 | -0.25 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.47 | 4 | 2.02 |
| Ladbrokes | 2.45 | 3.9 | 2.2 |
| Bet365 | 2.35 | 4.1 | 2.25 |
| Easybet | 2.6 | 4.1 | 2.1 |
| Vcbet | 2.55 | 4 | 2.1 |
| Mansion88 | 2.58 | 3.75 | 2.14 |
| 12bet | 2.58 | 3.75 | 2.14 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.65 | 3.9 | 2.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 3.75 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 2.75 |
| Bet365 | 0.8 | 3.75 | 1 |
| Easybet | 0.83 | 3.75 | 0.98 |
| Vcbet | 0.8 | 3.75 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.79 | 3.75 | 1.03 |
| 12bet | 0.79 | 3.75 | 1.03 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 3.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบอโน่ (ยู 19) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบอโน่ (ยู 19)
1-2-2
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
4-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบอโน่ (ยู 19)
10 : 14
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
11 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบอโน่ (ยู 19)
20.0%
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
80.0%
เบอโน่ (ยู 19)
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 10 | 14 | 5 | 12 | 20.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 6 | 3 | 12 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 7 | 8 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 10 | 14 | 5 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 4 | 8 | 5 | 40.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 12 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 6 | 4 | 8 | 40.0% |
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
| รวม | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 9 | 12 | 2 | 80.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 4 | 9 | 2 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 0 | 1 | 11 | 9 | 12 | 80.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 0 | 5 | 0 | 2 | 2 | 5 | 12 | 0.0% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 0 | 5 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบอโน่ (ยู 19)
47 - 77
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
เบอโน่ (ยู 19)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบอโน่ (ยู 19)
DWLLDW
ยิงได้2.17
เสีย2.67
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%49.50
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
WLWWWW
ยิงได้2.17
เสีย1.50
เตะมุม5.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%47.67