ราคาบอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
5 ก.ย. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.02 | 0.25 | 0.8 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Vcbet | 0.88 | 0 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| 12bet | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.16 | 4 | 2.44 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.9 | 2.3 |
| Bet365 | 2.35 | 4 | 2.35 |
| Easybet | 2.3 | 4.1 | 2.36 |
| Vcbet | 2.3 | 3.9 | 2.3 |
| Mansion88 | 2.17 | 3.6 | 2.61 |
| 12bet | 2.17 | 3.6 | 2.61 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 3.75 | 0.81 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.7 |
| Bet365 | 1 | 3.75 | 0.8 |
| Easybet | 0.89 | 3.75 | 0.84 |
| Vcbet | 0.8 | 3.75 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.82 | 3.5 | 1 |
| 12bet | 0.82 | 3.5 | 1 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
3-1-1
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
3-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
15 : 5
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
13 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
60.0%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
60.0%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 15 | 5 | 10 | 4 | 60.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 5 | 4 | 6 | 33.3% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 15 | 5 | 10 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 3 | 10 | 2 | 60.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 10 | 33.3% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 3 | 10 | 60.0% |
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
| รวม | 5 | 3 | 2 | 0 | 13 | 4 | 11 | 3 | 60.0% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 11 | 2 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 2 | 0 | 13 | 4 | 11 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 4 | 8 | 6 | 40.0% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 2 | 7 | 1 | 66.7% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 4 | 8 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
70 - 55
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
WWWLWW
ยิงได้3.67
เสีย1.17
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%49.67
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
WWWDLL
ยิงได้2.50
เสีย1.33
เตะมุม6.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%53.00