ราคาบอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 19) vs โอปาว่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
5 ก.ย. 2569 15:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 0.75 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 0.75 | 0.9 |
| Vcbet | 0.77 | 0.75 | 0.96 |
| Mansion88 | 0.78 | 0.75 | 1.06 |
| 12bet | 1 | 1 | 0.84 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.62 | 4.35 | 3.65 |
| Ladbrokes | 1.65 | 4 | 3.9 |
| Bet365 | 1.55 | 4.5 | 4 |
| Easybet | 1.7 | 4.2 | 3.5 |
| Vcbet | 1.6 | 4.2 | 3.9 |
| Mansion88 | 1.63 | 4.2 | 3.75 |
| 12bet | 1.63 | 4.2 | 3.75 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.65 | 4.4 | 3.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3.75 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | 0.85 | 3.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.95 | 3.75 | 0.85 |
| Vcbet | 0.84 | 3.75 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.84 | 3.75 | 0.98 |
| 12bet | 0.84 | 3.75 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.65 | 3.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 19) vs โอปาว่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
3-0-1
โอปาว่า (ยู 19)
2-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
9 : 8
โอปาว่า (ยู 19)
9 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
75.0%
โอปาว่า (ยู 19)
66.7%
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
| รวม | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 8 | 9 | 7 | 75.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 3 | 6 | 3 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 5 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 3 | 0 | 1 | 9 | 8 | 9 | 75.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 12 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 4 | 0 | 2 | 2 | 4 | 0.0% |
โอปาว่า (ยู 19)
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 6 | 6 | 8 | 66.7% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 8 | 3 | 6 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 6 | 6 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 11 | 33.3% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 4 | 1 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
70 - 59
โอปาว่า (ยู 19)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
โอปาว่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
LWWWWW
ยิงได้2.00
เสีย1.33
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%48.33
โอปาว่า (ยู 19)
LWWWLW
ยิงได้2.67
เสีย2.00
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%22.83