ราคาบอล คู่ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) vs สปาร์ตา ปราก (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
5 ก.ย. 2569 15:15 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.76 | -0.25 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.25 | 1 |
| Easybet | 0.95 | 0 | 0.85 |
| Vcbet | 0.75 | -0.25 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.97 | 0 | 0.79 |
| 12bet | 0.97 | 0 | 0.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.39 | 3.95 | 2.09 |
| Ladbrokes | 2.4 | 4 | 2.2 |
| Bet365 | 2.45 | 4.2 | 2.15 |
| Easybet | 2.4 | 4.2 | 2.16 |
| Vcbet | 2.45 | 4 | 2.15 |
| Mansion88 | 2.42 | 3.65 | 2.3 |
| 12bet | 2.42 | 3.65 | 2.3 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.45 | 4.1 | 2.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.62 | 3.75 | 1.08 |
| Ladbrokes | 0.22 | 2.5 | 2.8 |
| Bet365 | 0.8 | 3.75 | 1 |
| Easybet | 0.84 | 3.75 | 0.92 |
| Vcbet | 0.85 | 4 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.92 | 3.75 | 0.84 |
| 12bet | 0.92 | 3.75 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 3.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) vs สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
1-2-4
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
2-0-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
9 : 14
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
13 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
14.3%
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
40.0%
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
| รวม | 7 | 1 | 2 | 4 | 9 | 14 | 5 | 12 | 14.3% |
| 4 | 0 | 1 | 3 | 7 | 11 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 3 | 4 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 7 | 12 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 4 | 1 | 7 | 5 | 10 | 3 | 28.6% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 5 | 3 | 6 | 3 | 25.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 4 | 9 | 33.3% |
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
| รวม | 5 | 2 | 0 | 3 | 13 | 12 | 6 | 10 | 40.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 2 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 10 | 3 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 0 | 3 | 13 | 12 | 6 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 3 | 0 | 8 | 3 | 9 | 4 | 40.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 3 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 3 | 0 | 8 | 3 | 9 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
37 - 59
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
LWLDLD
ยิงได้1.50
เสีย2.17
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%48.33
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
LLLWWW
ยิงได้3.17
เสีย2.67
เตะมุม6.17
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%36.83