ราคาบอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs เทปลิเซ่ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 0.75 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.91 | 0.75 | 0.93 |
| 12bet | 0.91 | 0.75 | 0.93 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.65 | 4.2 | 3.75 |
| Bet365 | 2 | 4 | 2.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.67 | 4.33 | 3.5 |
| Mansion88 | 1.74 | 4.15 | 3.3 |
| 12bet | 1.74 | 4.15 | 3.3 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.5 | 3.5 | 1.4 |
| Bet365 | 0.9 | 3.5 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.81 | 4 | 0.97 |
| Mansion88 | 0.95 | 4.25 | 0.87 |
| 12bet | 0.95 | 4.25 | 0.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs เทปลิเซ่ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
1-0-1
เทปลิเซ่ (ยู 19)
4-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
8 : 5
เทปลิเซ่ (ยู 19)
17 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
50.0%
เทปลิเซ่ (ยู 19)
80.0%
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 8 | 5 | 3 | 10 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 6 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 5 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 8 | 5 | 3 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 2 | 4 | 7 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 1 | 0 | 6 | 2 | 4 | 50.0% |
เทปลิเซ่ (ยู 19)
| รวม | 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 9 | 12 | 1 | 80.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 4 | 3 | 5 | 50.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 10 | 5 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 0 | 1 | 17 | 9 | 12 | 80.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 4 | 0 | 6 | 5 | 7 | 3 | 20.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 9 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 4 | 3 | 5 | 1 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 4 | 0 | 6 | 5 | 7 | 20.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
56 - 71
เทปลิเซ่ (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
เทปลิเซ่ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
LWWWDW
ยิงได้3.33
เสีย2.00
เตะมุม5.00
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%26.83
เทปลิเซ่ (ยู 19)
WWLWWW
ยิงได้3.33
เสีย1.67
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%41.33