ราคาบอล คู่ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
29 ส.ค. 2569 15:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 0 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.88 | 0 | 0.93 |
| Vcbet | 0.74 | 0 | 1 |
| Mansion88 | 0.9 | 0 | 0.94 |
| 12bet | 0.9 | 0 | 0.94 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.3 | 3.8 | 2.37 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.7 | 2.4 |
| Bet365 | 2.2 | 3.8 | 2.5 |
| Easybet | 2.35 | 3.8 | 2.35 |
| Vcbet | 2.2 | 3.75 | 2.5 |
| Mansion88 | 2.36 | 3.55 | 2.41 |
| 12bet | 2.36 | 3.55 | 2.41 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 3.5 | 0.87 |
| Ladbrokes | 0.35 | 2.5 | 1.9 |
| Bet365 | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.93 | 3.5 | 0.88 |
| Vcbet | 0.94 | 3.5 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.9 | 3.5 | 0.92 |
| 12bet | 0.9 | 3.5 | 0.92 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
2-1-0
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
2-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
11 : 5
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
12 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
66.7%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
66.7%
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
| รวม | 3 | 2 | 1 | 0 | 11 | 5 | 7 | 4 | 66.7% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 3 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 1 | 0 | 11 | 5 | 7 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 4 | 66.7% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 6 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 66.7% |
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 12 | 5 | 6 | 5 | 66.7% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 6 | 5 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 6 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 12 | 5 | 6 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 5 | 66.7% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
50 - 71
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
WDWLDL
ยิงได้2.17
เสีย1.67
เตะมุม5.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%49.67
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
WWLWWW
ยิงได้3.50
เสีย1.33
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%50.83