ราคาบอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
29 ส.ค. 2569 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.77 | 0.25 | 0.96 |
| Mansion88 | 0.97 | 0.5 | 0.87 |
| 12bet | 0.97 | 0.5 | 0.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.6 | 3 |
| Bet365 | 2.05 | 3.75 | 2.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.95 | 3.8 | 2.9 |
| Mansion88 | 1.97 | 3.6 | 2.98 |
| 12bet | 1.97 | 3.6 | 2.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | 0.95 | 3.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.93 | 3.5 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.96 | 3.5 | 0.86 |
| 12bet | 0.96 | 3.5 | 0.86 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
2-0-1
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
3-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
8 : 3
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
7 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
66.7%
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
100.0%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 3 | 6 | 7 | 66.7% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 8 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 3 | 6 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 2 | 6 | 6 | 66.7% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 2 | 2 | 6 | 66.7% |
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
| รวม | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 4 | 9 | 2 | 100.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 3 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 7 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 3 | 0 | 0 | 7 | 4 | 9 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 11 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 10 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
68 - 59
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
LWWWWW
ยิงได้3.17
เสีย1.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%49.50
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
WWWWWL
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม6.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%48.33