ราคาบอล คู่ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) vs ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
29 ส.ค. 2569 15:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 1.25 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 1.25 | 0.9 |
| Vcbet | 0.86 | 1.25 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.8 | 1.25 | 1.04 |
| 12bet | 1.01 | 1.5 | 0.83 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.39 | 4.85 | 5 |
| Ladbrokes | 1.44 | 4.6 | 5.25 |
| Bet365 | 1.48 | 4.2 | 5 |
| Easybet | 1.45 | 4.2 | 5 |
| Vcbet | 1.4 | 4.6 | 5.25 |
| Mansion88 | 1.38 | 4.6 | 5.6 |
| 12bet | 1.38 | 4.6 | 5.6 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 3.75 | 0.84 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.3 |
| Bet365 | 0.85 | 3.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.9 | 3.75 | 0.85 |
| Vcbet | 0.93 | 3.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.93 | 3.75 | 0.89 |
| 12bet | 0.93 | 3.75 | 0.89 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) vs ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
2-1-0
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
1-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
11 : 4
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
9 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
66.7%
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
20.0%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
| รวม | 3 | 2 | 1 | 0 | 11 | 4 | 7 | 3 | 66.7% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 2 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 1 | 0 | 11 | 4 | 7 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 10 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 33.3% |
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 9 | 11 | 5 | 9 | 20.0% |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 7 | 10 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 9 | 11 | 5 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 4 | 9 | 1 | 40.0% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 3 | 5 | 1 | 33.3% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 4 | 9 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
69 - 41
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
WWDLLW
ยิงได้2.83
เสีย1.50
เตะมุม7.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%53.67
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
WLDLDW
ยิงได้2.00
เสีย2.17
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%50.00