ราคาบอล คู่ เบอโน่ (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
29 ส.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 0.75 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.93 | 0.75 | 0.91 |
| 12bet | 0.93 | 0.75 | 0.91 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.7 | 4.2 | 3.4 |
| Bet365 | 2 | 4 | 2.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.7 | 4.2 | 3.4 |
| Mansion88 | 1.75 | 4.1 | 3.3 |
| 12bet | 1.75 | 4.1 | 3.3 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.7 | 4.4 | 3.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.53 | 3.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.93 | 3.5 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.83 | 4 | 0.95 |
| Mansion88 | 1 | 4.25 | 0.82 |
| 12bet | 1 | 4.25 | 0.82 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.5 | 3.5 | 1.4 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เบอโน่ (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เบอโน่ (ยู 19)
0-1-2
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
1-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เบอโน่ (ยู 19)
5 : 12
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
5 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เบอโน่ (ยู 19)
0.0%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
33.3%
เบอโน่ (ยู 19)
| รวม | 3 | 0 | 1 | 2 | 5 | 12 | 1 | 13 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 6 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 5 | 6 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 1 | 2 | 5 | 12 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 12 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 3 | 3 | 2 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 2 | 1 | 3 | 4 | 2 | 0.0% |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 9 | 3 | 12 | 33.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 5 | 4 | 3 | 7 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 5 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 9 | 3 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เบอโน่ (ยู 19)
33 - 64
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
เบอโน่ (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เบอโน่ (ยู 19)
LLDWLL
ยิงได้1.33
เสีย2.83
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%49.00
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
LLWWWL
ยิงได้1.83
เสีย2.33
เตะมุม4.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%51.50