ราคาบอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) vs โอปาว่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
21 ส.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 0.75 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 0.75 | 0.86 |
| Vcbet | 0.88 | 0.75 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.98 | 0.75 | 0.86 |
| 12bet | 0.98 | 0.75 | 0.86 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.77 | 3.95 | 3.3 |
| Ladbrokes | 1.73 | 4 | 3.5 |
| Bet365 | 1.7 | 4.1 | 3.5 |
| Easybet | 1.7 | 4.2 | 3.6 |
| Vcbet | 1.67 | 4.1 | 3.6 |
| Mansion88 | 1.78 | 3.75 | 3.45 |
| 12bet | 1.78 | 3.75 | 3.45 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.75 | 4.1 | 3.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 3.5 | 0.81 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.4 |
| Bet365 | 0.95 | 3.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.89 | 3.75 | 0.87 |
| Vcbet | 0.86 | 3.75 | 0.91 |
| Mansion88 | 0.92 | 3.5 | 0.9 |
| 12bet | 0.92 | 3.5 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) vs โอปาว่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
1-0-1
โอปาว่า (ยู 19)
1-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
3 : 5
โอปาว่า (ยู 19)
4 : 1
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
50.0%
โอปาว่า (ยู 19)
100.0%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 5 | 3 | 9 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 5 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 5 | 3 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 8 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 50.0% |
โอปาว่า (ยู 19)
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 7 | 100.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 4 | 1 | 3 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 5 | 100.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 10 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 100.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
56 - 54
โอปาว่า (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
โอปาว่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
LWWWLW
ยิงได้2.17
เสีย2.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%51.00
โอปาว่า (ยู 19)
WWLWLL
ยิงได้2.00
เสีย2.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%6.50