ราคาบอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
15 ส.ค. 2569 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 1.25 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.88 | 1.25 | 0.96 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.44 | 4.6 | 4.8 |
| Bet365 | 1.67 | 4 | 3.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.4 | 4.5 | 5.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.42 | 4.5 | 5.2 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | 0.93 | 3.5 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 3.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.97 | 3.75 | 0.85 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
15-3-12
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
0-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
62 : 54
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
4 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
50.0%
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
0.0%
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
| รวม | 30 | 15 | 3 | 12 | 62 | 54 | 48 | 5 | 50.0% |
| 15 | 8 | 3 | 4 | 36 | 26 | 27 | 8 | 53.3% | |
| 15 | 7 | 0 | 8 | 26 | 28 | 21 | 4 | 46.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 10 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 5 | 12 | 13 | 18 | 29 | 27 | 16 | 16.7% |
| 15 | 3 | 9 | 3 | 13 | 12 | 18 | 13 | 20.0% | |
| 15 | 2 | 3 | 10 | 5 | 17 | 9 | 15 | 13.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
| รวม | 2 | 0 | 0 | 2 | 4 | 9 | 0 | 16 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 5 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 3 | 4 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 0 | 2 | 4 | 9 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 10 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
77 - 20
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
WWDWWW
ยิงได้3.50
เสีย1.33
เตะมุม5.00
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%23.67
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
LLLLWL
ยิงได้1.33
เสีย2.67
เตะมุม8.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%50.83