ราคาบอล คู่ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
15 ส.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 0.25 | 0.92 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 0 | 0.8 |
| Easybet | 0.89 | 0.25 | 0.88 |
| Vcbet | 1.01 | 0.25 | 0.73 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.95 | 0.25 | 0.89 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.07 | 3.35 | 2.71 |
| Ladbrokes | 2.25 | 3.4 | 2.62 |
| Bet365 | 2.5 | 3.8 | 2.25 |
| Easybet | 2.25 | 3.6 | 2.7 |
| Vcbet | 2.25 | 3.4 | 2.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.1 | 3.25 | 2.99 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.25 | 3.6 | 2.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 2.75 | 0.77 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.8 | 3 | 1 |
| Easybet | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Vcbet | 0.93 | 3 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.92 | 2.5 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.55 | 3.5 | 0.45 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
1-0-0
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
18-6-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
5 : 1
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
72 : 39
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
100.0%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
60.0%
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 1 | 3 | 2 | 100.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 5 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 1 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 5 | 1 | 3 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 2 | 100.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 100.0% |
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
| รวม | 30 | 18 | 6 | 6 | 72 | 39 | 60 | 1 | 60.0% |
| 15 | 9 | 5 | 1 | 38 | 14 | 32 | 1 | 60.0% | |
| 15 | 9 | 1 | 5 | 34 | 25 | 28 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 15 | 6 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 14 | 11 | 5 | 39 | 16 | 53 | 1 | 46.7% |
| 15 | 8 | 5 | 2 | 22 | 6 | 29 | 1 | 53.3% | |
| 15 | 6 | 6 | 3 | 17 | 10 | 24 | 1 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 2 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
51 - 64
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
WLDLWL
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม5.83
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%49.50
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
LLWWWW
ยิงได้2.50
เสีย1.00
เตะมุม7.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%55.33