ราคาบอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
15 ส.ค. 2569 18:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.25 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | 0.25 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.85 | 0.25 | 0.99 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.05 | 3.6 | 2.87 |
| Bet365 | 2.1 | 3.75 | 2.7 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.05 | 3.6 | 2.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.07 | 3.6 | 2.78 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.1 | 3.55 | 2.9 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | 1 | 3.25 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 3.25 | 0.84 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.9 | 3.25 | 0.92 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
1-0-0
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
1-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
2 : 0
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
3 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
100.0%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
100.0%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 | 100.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 100.0% |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 100.0% |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 4 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 0 | 3 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 1 | 100.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 100.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
79 - 69
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
WWWWLW
ยิงได้2.67
เสีย0.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%51.17
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
WWWLWW
ยิงได้2.67
เสีย1.67
เตะมุม4.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%51.17