ราคาบอล คู่ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) vs สปาร์ตา ปราก (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
1 ก.ย. 2569 17:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.98 | 0.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Vcbet | 0.92 | 0.25 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.86 | 0 | 0.98 |
| 12bet | 0.86 | 0 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.11 | 4.1 | 2.48 |
| Ladbrokes | 2.15 | 3.9 | 2.5 |
| Bet365 | 2.1 | 4 | 2.6 |
| Easybet | 2.1 | 4 | 2.6 |
| Vcbet | 2.1 | 4 | 2.55 |
| Mansion88 | 2.31 | 3.55 | 2.46 |
| 12bet | 2.31 | 3.55 | 2.46 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.3 | 3.95 | 2.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 3.75 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.6 |
| Bet365 | 0.98 | 4 | 0.83 |
| Easybet | 0.81 | 3.75 | 0.93 |
| Vcbet | 0.95 | 4 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.88 | 3.5 | 0.94 |
| 12bet | 0.88 | 3.5 | 0.94 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.75 | 3.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) vs สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
2-1-1
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
1-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
11 : 8
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
9 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
50.0%
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
33.3%
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
| รวม | 4 | 2 | 1 | 1 | 11 | 8 | 7 | 7 | 50.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 5 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 9 | 3 | 6 | 3 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 1 | 1 | 11 | 8 | 7 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 4 | 6 | 8 | 50.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 11 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 4 | 6 | 50.0% |
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
| รวม | 3 | 1 | 0 | 2 | 9 | 7 | 3 | 12 | 33.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 7 | 2 | 3 | 4 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 2 | 5 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 0 | 2 | 9 | 7 | 3 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 2 | 7 | 4 | 66.7% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 2 | 2 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 2 | 7 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
55 - 52
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
LWDWLD
ยิงได้2.17
เสีย2.00
เตะมุม6.33
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%51.67
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
LLWWWD
ยิงได้3.00
เสีย2.17
เตะมุม5.33
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%28.67