ราคาบอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) vs สโลวัคโก้ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
8 ส.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.98 | 0.75 | 0.83 |
| Vcbet | 0.91 | 0.75 | 0.81 |
| Mansion88 | 0.99 | 0.75 | 0.85 |
| 12bet | 0.99 | 0.75 | 0.85 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 3.8 | 3.6 |
| Bet365 | 1.73 | 4.2 | 3.4 |
| Easybet | 1.73 | 4.2 | 3.5 |
| Vcbet | 1.7 | 3.8 | 3.7 |
| Mansion88 | 1.78 | 3.8 | 3.4 |
| 12bet | 1.78 | 3.8 | 3.4 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.88 | 3.25 | 0.89 |
| Vcbet | 0.87 | 3.25 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.88 | 3.25 | 0.94 |
| 12bet | 0.88 | 3.25 | 0.94 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) vs สโลวัคโก้ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
16-2-12
สโลวัคโก้ (ยู 19)
11-6-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
56 : 47
สโลวัคโก้ (ยู 19)
43 : 53
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
53.3%
สโลวัคโก้ (ยู 19)
36.7%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
| รวม | 30 | 16 | 2 | 12 | 56 | 47 | 50 | 4 | 53.3% |
| 15 | 10 | 1 | 4 | 30 | 18 | 31 | 3 | 66.7% | |
| 15 | 6 | 1 | 8 | 26 | 29 | 19 | 8 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 11 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 12 | 13 | 5 | 29 | 18 | 49 | 2 | 40.0% |
| 15 | 7 | 6 | 2 | 18 | 8 | 27 | 4 | 46.7% | |
| 15 | 5 | 7 | 3 | 11 | 10 | 22 | 2 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 5 | 11 | 50.0% |
สโลวัคโก้ (ยู 19)
| รวม | 30 | 11 | 6 | 13 | 43 | 53 | 39 | 12 | 36.7% |
| 15 | 7 | 4 | 4 | 25 | 23 | 25 | 11 | 46.7% | |
| 15 | 4 | 2 | 9 | 18 | 30 | 14 | 12 | 26.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 15 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 7 | 13 | 10 | 24 | 32 | 34 | 12 | 23.3% |
| 15 | 5 | 8 | 2 | 16 | 11 | 23 | 8 | 33.3% | |
| 15 | 2 | 5 | 8 | 8 | 21 | 11 | 14 | 13.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 4 | 9 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
72 - 38
สโลวัคโก้ (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
สโลวัคโก้ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
WWLWWD
ยิงได้2.33
เสีย1.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%51.33
สโลวัคโก้ (ยู 19)
LLDWLD
ยิงได้1.00
เสีย2.50
เตะมุม7.67
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%52.17