ราคาบอล คู่ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) vs เบอโน่ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Vcbet | 0.93 | 0.75 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.95 | 0.75 | 0.89 |
| 12bet | 0.95 | 0.75 | 0.89 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.73 | 3.8 | 3.6 |
| Bet365 | 1.73 | 4.2 | 3.6 |
| Easybet | 1.73 | 4.1 | 3.6 |
| Vcbet | 1.7 | 3.8 | 3.7 |
| Mansion88 | 1.74 | 3.8 | 3.55 |
| 12bet | 1.74 | 3.8 | 3.55 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | 0.95 | 3.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.9 | 3.25 | 0.9 |
| Vcbet | 0.92 | 3.25 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.92 | 3.25 | 0.9 |
| 12bet | 0.92 | 3.25 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) vs เบอโน่ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
12-6-12
เบอโน่ (ยู 19)
14-6-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
53 : 50
เบอโน่ (ยู 19)
48 : 43
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
40.0%
เบอโน่ (ยู 19)
46.7%
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
| รวม | 30 | 12 | 6 | 12 | 53 | 50 | 42 | 10 | 40.0% |
| 15 | 9 | 1 | 5 | 33 | 21 | 28 | 5 | 60.0% | |
| 15 | 3 | 5 | 7 | 20 | 29 | 14 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 9 | 15 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 14 | 7 | 9 | 29 | 25 | 49 | 4 | 46.7% |
| 15 | 9 | 2 | 4 | 18 | 12 | 29 | 3 | 60.0% | |
| 15 | 5 | 5 | 5 | 11 | 13 | 20 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% |
เบอโน่ (ยู 19)
| รวม | 30 | 14 | 6 | 10 | 48 | 43 | 48 | 6 | 46.7% |
| 15 | 8 | 4 | 3 | 29 | 18 | 28 | 6 | 53.3% | |
| 15 | 6 | 2 | 7 | 19 | 25 | 20 | 6 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 9 | 9 | 12 | 19 | 22 | 36 | 9 | 30.0% |
| 15 | 6 | 4 | 5 | 11 | 8 | 22 | 10 | 40.0% | |
| 15 | 3 | 5 | 7 | 8 | 14 | 14 | 10 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 4 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
50 - 59
เบอโน่ (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
เบอโน่ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
WLLLLL
ยิงได้1.50
เสีย2.50
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%54.50
เบอโน่ (ยู 19)
WLLLWD
ยิงได้1.17
เสีย1.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%45.17