ราคาบอล คู่ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
8 ส.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 0 | 0.9 |
| Vcbet | 0.87 | 0 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.92 | 0 | 0.92 |
| 12bet | 0.92 | 0 | 0.92 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.4 | 3.5 | 2.4 |
| Bet365 | 2.3 | 4 | 2.3 |
| Easybet | 2.3 | 4 | 2.3 |
| Vcbet | 2.38 | 3.7 | 2.3 |
| Mansion88 | 2.39 | 3.5 | 2.39 |
| 12bet | 2.39 | 3.5 | 2.39 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | 0.95 | 3.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.98 | 3.5 | 0.83 |
| Vcbet | 0.96 | 3.5 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.97 | 3.5 | 0.85 |
| 12bet | 0.97 | 3.5 | 0.85 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
12-5-13
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
14-3-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
60 : 65
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
55 : 43
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
40.0%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
46.7%
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
| รวม | 30 | 12 | 5 | 13 | 60 | 65 | 41 | 11 | 40.0% |
| 15 | 7 | 3 | 5 | 32 | 31 | 24 | 13 | 46.7% | |
| 15 | 5 | 2 | 8 | 28 | 34 | 17 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 15 | 15 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 9 | 11 | 10 | 28 | 31 | 38 | 8 | 30.0% |
| 15 | 8 | 3 | 4 | 15 | 11 | 27 | 5 | 53.3% | |
| 15 | 1 | 8 | 6 | 13 | 20 | 11 | 13 | 6.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 6 | 9 | 33.3% |
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
| รวม | 30 | 14 | 3 | 13 | 55 | 43 | 45 | 7 | 46.7% |
| 15 | 8 | 2 | 5 | 30 | 19 | 26 | 9 | 53.3% | |
| 15 | 6 | 1 | 8 | 25 | 24 | 19 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 19 | 6 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 9 | 15 | 6 | 23 | 19 | 42 | 6 | 30.0% |
| 15 | 5 | 7 | 3 | 13 | 12 | 22 | 11 | 33.3% | |
| 15 | 4 | 8 | 3 | 10 | 7 | 20 | 3 | 26.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 1 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
53 - 81
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
LWWLWL
ยิงได้2.50
เสีย2.50
เตะมุม5.33
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%42.17
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
WWWLWW
ยิงได้3.17
เสีย1.00
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%51.17