ราคาบอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 19) vs เบอโน่ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
10 มิ.ย. 2569 18:00 น.
📊 สถิติ
61%
อัตราครองบอล
39%
143
บุก
105
19
บุกอันตราย
9
84
จำนวนการยิง
38
12
ยิงเข้ากรอบ
4
14
เตะมุม
4
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.71 | 0.25 | 0.99 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.71 | 0.25 | 0.99 |
| Vcbet | 0.97 | 0.5 | 0.76 |
| Mansion88 | 0.77 | 0.25 | 1.07 |
| 12bet | 0.77 | 0.25 | 0.99 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.7 | 3 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 1.92 | 3.9 | 3 |
| Vcbet | 1.95 | 3.8 | 2.9 |
| Mansion88 | 1.91 | 3.9 | 2.98 |
| 12bet | 1.91 | 3.9 | 2.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 3.5 | 0.86 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.82 | 3.5 | 0.84 |
| Vcbet | 0.85 | 3.5 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.86 | 3.5 | 0.96 |
| 12bet | 0.86 | 3.5 | 0.9 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 19) vs เบอโน่ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
15-6-8
เบอโน่ (ยู 19)
13-6-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
59 : 50
เบอโน่ (ยู 19)
46 : 42
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
51.7%
เบอโน่ (ยู 19)
44.8%
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
| รวม | 29 | 15 | 6 | 8 | 59 | 50 | 51 | 2 | 51.7% |
| 15 | 10 | 2 | 3 | 34 | 26 | 32 | 2 | 66.7% | |
| 14 | 5 | 4 | 5 | 25 | 24 | 19 | 5 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 18 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 10 | 13 | 6 | 30 | 25 | 43 | 5 | 34.5% |
| 15 | 6 | 8 | 1 | 18 | 12 | 26 | 3 | 40.0% | |
| 14 | 4 | 5 | 5 | 12 | 13 | 17 | 8 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 7 | 10 | 8 | 33.3% |
เบอโน่ (ยู 19)
| รวม | 29 | 13 | 6 | 10 | 46 | 42 | 45 | 6 | 44.8% |
| 14 | 7 | 4 | 3 | 26 | 16 | 25 | 8 | 50.0% | |
| 15 | 6 | 2 | 7 | 20 | 26 | 20 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 11 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 10 | 9 | 10 | 19 | 19 | 39 | 7 | 34.5% |
| 14 | 6 | 4 | 4 | 10 | 6 | 22 | 9 | 42.9% | |
| 15 | 4 | 5 | 6 | 9 | 13 | 17 | 9 | 26.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
56 - 51
เบอโน่ (ยู 19)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
เบอโน่ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
LDWLDD
ยิงได้1.83
เสีย3.00
เตะมุม5.50
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%46.67
เบอโน่ (ยู 19)
LLWDDD
ยิงได้1.00
เสีย1.50
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%47.83