ราคาบอล คู่ เชลซาส ยู 19 vs กรูรุด ยู 19 ไฮไลท์ สถิติทีม
📊 สถิติ
64%
อัตราครองบอล
36%
95
บุก
62
11
บุกอันตราย
5
54
จำนวนการยิง
26
6
ยิงเข้ากรอบ
2
1
เตะมุม
3
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.04 | 1.5 | 0.66 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 1.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | 1.25 | 0.87 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.04 | 1.5 | 0.72 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.41 | 4.75 | 4.35 |
| Ladbrokes | 1.48 | 4.8 | 4.4 |
| Bet365 | 1.48 | 6.25 | 3.8 |
| Easybet | 1.47 | 6.3 | 3.9 |
| Vcbet | 1.36 | 4.2 | 4.4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.43 | 4.8 | 4.7 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 4.25 | 0.76 |
| Ladbrokes | 0.2 | 2.5 | 3 |
| Bet365 | 0.97 | 4.25 | 0.82 |
| Easybet | 1.04 | 4.25 | 0.75 |
| Vcbet | 0.64 | 4 | 0.69 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.94 | 4.25 | 0.82 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เชลซาส ยู 19 vs กรูรุด ยู 19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เชลซาส ยู 19
0-0-0
กรูรุด ยู 19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เชลซาส ยู 19
0 : 0
กรูรุด ยู 19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เชลซาส ยู 19
0.0%
กรูรุด ยู 19
0.0%
เชลซาส ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
กรูรุด ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เชลซาส ยู 19
39 - 24
กรูรุด ยู 19
เชลซาส ยู 19
กรูรุด ยู 19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เชลซาส ยู 19
WLLLWL
ยิงได้1.67
เสีย2.33
เตะมุม3.00
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%35.83
กรูรุด ยู 19
WLLLDL
ยิงได้1.33
เสีย2.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%51.17