ราคาบอล คู่ วินเทอร์ทัวร์ ยู 19 vs โลซาน สปอร์ตส์ ยู 19 ไฮไลท์ สถิติทีม
สวิตเซอร์แลนด์ U19 Elite
4 มิ.ย. 2569 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 0 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0 | 0.95 |
| Easybet | 0.87 | 0 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.26 | 3.75 | 2.26 |
| Ladbrokes | 2.3 | 3.9 | 2.3 |
| Bet365 | 2.3 | 3.9 | 2.35 |
| Easybet | 2.3 | 3.9 | 2.35 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | 3.5 | 0.76 |
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | 0.95 | 3.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.97 | 3.5 | 0.87 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วินเทอร์ทัวร์ ยู 19 vs โลซาน สปอร์ตส์ ยู 19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วินเทอร์ทัวร์ ยู 19
0-0-0
โลซาน สปอร์ตส์ ยู 19
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วินเทอร์ทัวร์ ยู 19
0 : 0
โลซาน สปอร์ตส์ ยู 19
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วินเทอร์ทัวร์ ยู 19
0.0%
โลซาน สปอร์ตส์ ยู 19
0.0%
วินเทอร์ทัวร์ ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
โลซาน สปอร์ตส์ ยู 19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วินเทอร์ทัวร์ ยู 19
30 - 42
โลซาน สปอร์ตส์ ยู 19
วินเทอร์ทัวร์ ยู 19
โลซาน สปอร์ตส์ ยู 19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วินเทอร์ทัวร์ ยู 19
LLLWLD
ยิงได้1.67
เสีย2.67
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%48.67
โลซาน สปอร์ตส์ ยู 19
LWLWLW
ยิงได้2.17
เสีย2.67
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%49.83