ราคาบอล คู่ วาเลเรนก้า (ยู 19) vs คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 1.25 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.87 | 1.25 | 0.92 |
| Easybet | 0.87 | 1.25 | 0.9 |
| Vcbet | 0.67 | 1.25 | 0.66 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.87 | 1.25 | 0.97 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.4 | 5.3 | 4.6 |
| Ladbrokes | 1.44 | 4.8 | 4.2 |
| Bet365 | 1.5 | 4.75 | 4.33 |
| Easybet | 1.5 | 4.7 | 3.8 |
| Vcbet | 1.4 | 4.2 | 4 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.45 | 4.9 | 4.45 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.75 | 4.5 | 0.95 |
| Ladbrokes | 0.12 | 2.5 | 4 |
| Bet365 | 0.95 | 4.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.84 | 4.5 | 0.93 |
| Vcbet | 0.66 | 4.5 | 0.67 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.84 | 4.5 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วาเลเรนก้า (ยู 19) vs คอนสวิงเกอร์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วาเลเรนก้า (ยู 19)
0-0-0
คอนสวิงเกอร์ (ยู 19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วาเลเรนก้า (ยู 19)
0 : 0
คอนสวิงเกอร์ (ยู 19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วาเลเรนก้า (ยู 19)
0.0%
คอนสวิงเกอร์ (ยู 19)
0.0%
วาเลเรนก้า (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
คอนสวิงเกอร์ (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วาเลเรนก้า (ยู 19)
40 - 23
คอนสวิงเกอร์ (ยู 19)
วาเลเรนก้า (ยู 19)
คอนสวิงเกอร์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วาเลเรนก้า (ยู 19)
LWDWWL
ยิงได้2.67
เสีย2.50
เตะมุม1.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%23.67
คอนสวิงเกอร์ (ยู 19)
DLLLWL
ยิงได้1.67
เสีย2.50
เตะมุม1.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%23.67