ราคาบอล คู่ อาโรซา ยู19 vs ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | -0.25 | 0.82 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.94 | -0.25 | 0.76 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.92 | -0.25 | 0.88 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.89 | 3.35 | 1.98 |
| Ladbrokes | 2.9 | 3.4 | 2.1 |
| Bet365 | 2.9 | 3.5 | 2.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.8 | 3 | 1.95 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.85 | 3.35 | 2.12 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 2.75 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 2.75 | 0.78 |
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.97 | 2.75 | 0.82 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.67 | 2.5 | 0.66 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.97 | 2.75 | 0.83 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อาโรซา ยู19 vs ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อาโรซา ยู19
0-0-0
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19)
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อาโรซา ยู19
0 : 0
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19)
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อาโรซา ยู19
0.0%
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19)
0.0%
อาโรซา ยู19
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19)
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อาโรซา ยู19
33 - 50
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19)
อาโรซา ยู19
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อาโรซา ยู19
DDWLLD
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%28.67
ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19)
WLWDLW
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%46.00