ราคาบอล คู่ ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
13 มิ.ย. 2569 15:30 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 0.25 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.96 | 0.5 | 0.86 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.61 | 0 | 1.29 |
| Vcbet | 0.85 | 0.25 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.91 | 0.25 | 0.93 |
| 12bet | 0.97 | 0.5 | 0.79 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2 | 3.65 | 2.87 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.96 | 3.9 | 2.82 |
| Ladbrokes | 1.95 | 3.75 | 2.9 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 2.06 | 3.8 | 2.9 |
| Vcbet | 2.05 | 3.75 | 2.75 |
| Mansion88 | 2 | 3.66 | 2.87 |
| 12bet | 1.97 | 3.6 | 2.97 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.1 | 3.85 | 2.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.81 | 3.25 | 1.01 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 3.5 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.71 | 3.25 | 1.03 |
| Vcbet | 0.9 | 3.5 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.81 | 3.25 | 1.01 |
| 12bet | 0.88 | 3.5 | 0.88 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.85 | 3.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) vs บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
8-8-13
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
15-6-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
47 : 50
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
58 : 49
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
27.6%
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
51.7%
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
| รวม | 29 | 8 | 8 | 13 | 47 | 50 | 32 | 14 | 27.6% |
| 14 | 6 | 2 | 6 | 23 | 18 | 20 | 14 | 42.9% | |
| 15 | 2 | 6 | 7 | 24 | 32 | 12 | 13 | 13.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 13 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 8 | 10 | 11 | 23 | 24 | 34 | 10 | 27.6% |
| 14 | 4 | 4 | 6 | 13 | 10 | 16 | 14 | 28.6% | |
| 15 | 4 | 6 | 5 | 10 | 14 | 18 | 7 | 26.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 7 | 4 | 0.0% |
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
| รวม | 29 | 15 | 6 | 8 | 58 | 49 | 51 | 3 | 51.7% |
| 15 | 10 | 2 | 3 | 33 | 25 | 32 | 2 | 66.7% | |
| 14 | 5 | 4 | 5 | 25 | 24 | 19 | 5 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 17 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 11 | 13 | 5 | 31 | 24 | 46 | 3 | 37.9% |
| 15 | 7 | 8 | 0 | 19 | 11 | 29 | 2 | 46.7% | |
| 14 | 4 | 5 | 5 | 12 | 13 | 17 | 8 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 9 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
55 - 55
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
LWLDWL
ยิงได้2.17
เสีย2.17
เตะมุม8.50
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%50.83
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
WLDWLD
ยิงได้1.83
เสีย2.83
เตะมุม7.00
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%49.50