ราคาบอล คู่ สโลวัคโก้ (ยู 19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
10 มิ.ย. 2569 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 0 | 0.9 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 0 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.8 | 0 | 0.9 |
| Vcbet | 0.84 | 0 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.95 | 0 | 0.89 |
| 12bet | 0.95 | 0 | 0.81 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.32 | 3.9 | 2.3 |
| Ladbrokes | 2.37 | 3.75 | 2.37 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 2.41 | 3.7 | 2.36 |
| Vcbet | 2.3 | 3.8 | 2.38 |
| Mansion88 | 2.42 | 3.8 | 2.25 |
| 12bet | 2.42 | 3.8 | 2.25 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.45 | 3.6 | 2.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.76 | 3.5 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.62 | 3.5 | 1.16 |
| Ladbrokes | 0.3 | 2.5 | 2.2 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.74 | 3.5 | 0.92 |
| Vcbet | 0.95 | 3.75 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.77 | 3.5 | 1.05 |
| 12bet | 0.77 | 3.5 | 0.99 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สโลวัคโก้ (ยู 19) vs มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สโลวัคโก้ (ยู 19)
11-6-12
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
13-3-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สโลวัคโก้ (ยู 19)
43 : 49
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
51 : 43
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สโลวัคโก้ (ยู 19)
37.9%
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
44.8%
สโลวัคโก้ (ยู 19)
| รวม | 29 | 11 | 6 | 12 | 43 | 49 | 39 | 12 | 37.9% |
| 14 | 7 | 4 | 3 | 25 | 19 | 25 | 9 | 50.0% | |
| 15 | 4 | 2 | 9 | 18 | 30 | 14 | 12 | 26.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 13 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 7 | 12 | 10 | 24 | 32 | 33 | 11 | 24.1% |
| 14 | 5 | 7 | 2 | 16 | 11 | 22 | 8 | 35.7% | |
| 15 | 2 | 5 | 8 | 8 | 21 | 11 | 13 | 13.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 6 | 11 | 3 | 0.0% |
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
| รวม | 29 | 13 | 3 | 13 | 51 | 43 | 42 | 8 | 44.8% |
| 15 | 8 | 2 | 5 | 30 | 19 | 26 | 6 | 53.3% | |
| 14 | 5 | 1 | 8 | 21 | 24 | 16 | 8 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 16 | 8 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 9 | 14 | 6 | 23 | 19 | 41 | 6 | 31.0% |
| 15 | 5 | 7 | 3 | 13 | 12 | 22 | 10 | 33.3% | |
| 14 | 4 | 7 | 3 | 10 | 7 | 19 | 5 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 9 | 1 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สโลวัคโก้ (ยู 19)
47 - 73
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
สโลวัคโก้ (ยู 19)
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สโลวัคโก้ (ยู 19)
LDWLDW
ยิงได้1.50
เสีย2.17
เตะมุม6.50
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%52.00
มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
WWLWWL
ยิงได้2.67
เสีย1.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%52.33