ราคาบอล คู่ สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) vs ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
13 มิ.ย. 2569 17:15 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 0 | 0.92 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 0 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.87 | 0 | 0.87 |
| Vcbet | 0.86 | 0 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.92 | 0 | 0.92 |
| 12bet | 0.92 | 0 | 0.92 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.26 | 3.8 | 2.24 |
| Ladbrokes | 2.37 | 3.6 | 2.37 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 2.35 | 4 | 2.33 |
| Vcbet | 2.3 | 3.8 | 2.38 |
| Mansion88 | 2.39 | 3.55 | 2.39 |
| 12bet | 2.39 | 3.55 | 2.39 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.81 | 3.5 | 0.89 |
| Ladbrokes | 0.33 | 2.5 | 2.1 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 1 | 3.75 | 0.75 |
| Vcbet | 0.82 | 3.5 | 0.96 |
| Mansion88 | 0.91 | 3.5 | 0.91 |
| 12bet | 0.91 | 3.5 | 0.91 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) vs ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
8-4-17
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
12-6-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
53 : 73
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
49 : 51
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
27.6%
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
41.4%
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
| รวม | 29 | 8 | 4 | 17 | 53 | 73 | 28 | 15 | 27.6% |
| 14 | 5 | 2 | 7 | 31 | 35 | 17 | 15 | 35.7% | |
| 15 | 3 | 2 | 10 | 22 | 38 | 11 | 15 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 13 | 12 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 8 | 9 | 12 | 27 | 36 | 33 | 13 | 27.6% |
| 14 | 3 | 4 | 7 | 11 | 17 | 13 | 16 | 21.4% | |
| 15 | 5 | 5 | 5 | 16 | 19 | 20 | 6 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 6 | 6 | 6 | 16.7% |
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
| รวม | 29 | 12 | 6 | 11 | 49 | 51 | 42 | 10 | 41.4% |
| 15 | 8 | 1 | 6 | 27 | 25 | 25 | 10 | 53.3% | |
| 14 | 4 | 5 | 5 | 22 | 26 | 17 | 8 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 6 | 12 | 11 | 23 | 30 | 30 | 15 | 20.7% |
| 15 | 5 | 5 | 5 | 13 | 14 | 20 | 12 | 33.3% | |
| 14 | 1 | 7 | 6 | 10 | 16 | 10 | 14 | 7.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
52 - 47
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
WLDWLL
ยิงได้2.17
เสีย2.00
เตะมุม6.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%48.67
ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19)
WDWLLL
ยิงได้1.00
เสีย1.83
เตะมุม7.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%52.50