ราคาบอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
11 มิ.ย. 2569 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | -0.25 | 0.75 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.83 | -0.5 | 0.87 |
| Vcbet | 0.8 | -0.5 | 0.93 |
| Mansion88 | 0.89 | -0.25 | 0.95 |
| 12bet | 0.9 | -0.25 | 0.94 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.72 | 3.7 | 1.95 |
| Ladbrokes | 2.75 | 3.9 | 2 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 2.9 | 4.4 | 1.84 |
| Vcbet | 3 | 3.8 | 1.91 |
| Mansion88 | 2.71 | 3.6 | 2.11 |
| 12bet | 2.78 | 3.6 | 2.08 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 3 | 4 | 2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 3.25 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.9 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.88 | 3.5 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.89 | 3.25 | 0.93 |
| 12bet | 0.9 | 3.25 | 0.92 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.85 | 3.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) vs เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
5-3-21
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
15-2-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
31 : 75
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
54 : 47
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
17.2%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
51.7%
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
| รวม | 29 | 5 | 3 | 21 | 31 | 75 | 18 | 16 | 17.2% |
| 14 | 5 | 1 | 8 | 22 | 32 | 16 | 16 | 35.7% | |
| 15 | 0 | 2 | 13 | 9 | 43 | 2 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 11 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 6 | 12 | 11 | 17 | 26 | 30 | 15 | 20.7% |
| 14 | 4 | 9 | 1 | 13 | 7 | 21 | 11 | 28.6% | |
| 15 | 2 | 3 | 10 | 4 | 19 | 9 | 16 | 13.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 2 | 10 | 50.0% |
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
| รวม | 29 | 15 | 2 | 12 | 54 | 47 | 47 | 4 | 51.7% |
| 15 | 10 | 1 | 4 | 30 | 18 | 31 | 3 | 66.7% | |
| 14 | 5 | 1 | 8 | 24 | 29 | 16 | 9 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 13 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 12 | 12 | 5 | 29 | 18 | 48 | 2 | 41.4% |
| 15 | 7 | 6 | 2 | 18 | 8 | 27 | 3 | 46.7% | |
| 14 | 5 | 6 | 3 | 11 | 10 | 21 | 2 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 5 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
40 - 63
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
DLWLWL
ยิงได้1.50
เสีย1.83
เตะมุม2.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%37.83
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
WLWWDD
ยิงได้2.33
เสีย2.17
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%51.50