ราคาบอล คู่ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
13 มิ.ย. 2569 15:15 น.
📊 สถิติ
56%
อัตราครองบอล
44%
103
บุก
79
13
บุกอันตราย
11
73
จำนวนการยิง
58
9
ยิงเข้ากรอบ
5
8
เตะมุม
8
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.88 | 0 | 0.93 |
| Vcbet | 0.85 | 0 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.84 | 0 | 1 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.37 | 3.6 | 2.4 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 2.35 | 3.8 | 2.4 |
| Vcbet | 2.3 | 3.7 | 2.38 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.3 | 3.5 | 2.5 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.35 | 3.9 | 2.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.8 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.8 | 3.25 | 0.94 |
| Vcbet | 0.95 | 3.5 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.99 | 3.5 | 0.83 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.9 | 3.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) vs ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
11-6-12
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
18-6-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
50 : 48
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
70 : 36
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
37.9%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
62.1%
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
| รวม | 29 | 11 | 6 | 12 | 50 | 48 | 39 | 11 | 37.9% |
| 14 | 8 | 1 | 5 | 30 | 19 | 25 | 8 | 57.1% | |
| 15 | 3 | 5 | 7 | 20 | 29 | 14 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 0 | 5 | 8 | 14 | 3 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 13 | 7 | 9 | 27 | 24 | 46 | 4 | 44.8% |
| 14 | 8 | 2 | 4 | 16 | 11 | 26 | 6 | 57.1% | |
| 15 | 5 | 5 | 5 | 11 | 13 | 20 | 4 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
| รวม | 29 | 18 | 6 | 5 | 70 | 36 | 60 | 1 | 62.1% |
| 15 | 9 | 5 | 1 | 38 | 14 | 32 | 1 | 60.0% | |
| 14 | 9 | 1 | 4 | 32 | 22 | 28 | 1 | 64.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 0 | 1 | 15 | 4 | 15 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 29 | 14 | 11 | 4 | 38 | 14 | 53 | 1 | 48.3% |
| 15 | 8 | 5 | 2 | 22 | 6 | 29 | 1 | 53.3% | |
| 14 | 6 | 6 | 2 | 16 | 8 | 24 | 1 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 1 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
46 - 80
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
LLLLLW
ยิงได้1.33
เสีย2.33
เตะมุม6.50
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%56.00
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
LWWWWW
ยิงได้2.50
เสีย0.67
เตะมุม6.67
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%55.83