ราคาบอล คู่ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) vs วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
6 มิ.ย. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 1.25 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.95 | 1.5 | 0.86 |
| Vcbet | 0.82 | 1.5 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.96 | 1.5 | 0.88 |
| 12bet | 0.96 | 1.5 | 0.88 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.36 | 4.7 | 5.7 |
| Ladbrokes | 1.33 | 4.8 | 6.5 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 1.34 | 4.9 | 6.9 |
| Vcbet | 1.29 | 5 | 7 |
| Mansion88 | 1.33 | 4.6 | 6.7 |
| 12bet | 1.33 | 4.6 | 6.7 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 3.25 | 0.93 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.75 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.85 | 3.25 | 0.94 |
| Vcbet | 0.98 | 3.5 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.86 | 3.25 | 0.96 |
| 12bet | 0.86 | 3.25 | 0.96 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) vs วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
10-5-13
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
5-2-21
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
40 : 44
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
30 : 74
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
35.7%
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
17.9%
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
| รวม | 28 | 10 | 5 | 13 | 40 | 44 | 35 | 13 | 35.7% |
| 14 | 7 | 2 | 5 | 23 | 17 | 23 | 12 | 50.0% | |
| 14 | 3 | 3 | 8 | 17 | 27 | 12 | 14 | 21.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 9 | 4 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 7 | 16 | 5 | 18 | 15 | 37 | 8 | 25.0% |
| 14 | 6 | 7 | 1 | 14 | 5 | 25 | 5 | 42.9% | |
| 14 | 1 | 9 | 4 | 4 | 10 | 12 | 11 | 7.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
| รวม | 28 | 5 | 2 | 21 | 30 | 74 | 17 | 16 | 17.9% |
| 14 | 5 | 1 | 8 | 22 | 32 | 16 | 16 | 35.7% | |
| 14 | 0 | 1 | 13 | 8 | 42 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 11 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 5 | 12 | 11 | 16 | 26 | 27 | 15 | 17.9% |
| 14 | 4 | 9 | 1 | 13 | 7 | 21 | 10 | 28.6% | |
| 14 | 1 | 3 | 10 | 3 | 19 | 6 | 16 | 7.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
71 - 50
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19)
LWLWWD
ยิงได้1.50
เสีย0.67
เตะมุม8.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%44.17
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
LWLWLW
ยิงได้1.67
เสีย1.83
เตะมุม2.67
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%38.67