ราคาบอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 19) vs ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
6 มิ.ย. 2569 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.8 | 0.5 | 0.9 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.89 | 0.5 | 0.92 |
| Vcbet | 0.88 | 0.75 | 0.84 |
| Mansion88 | 0.9 | 0.5 | 0.94 |
| 12bet | 0.9 | 0.5 | 0.94 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.8 | 4.2 | 2.81 |
| Ladbrokes | 1.8 | 4 | 3.2 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 1.92 | 4.3 | 3 |
| Vcbet | 1.7 | 4.4 | 3.3 |
| Mansion88 | 1.9 | 4.05 | 2.88 |
| 12bet | 1.9 | 4.05 | 2.88 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 4.25 | 0.88 |
| Ladbrokes | 0.4 | 3.5 | 1.7 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.84 | 4.25 | 0.92 |
| Vcbet | 0.96 | 4.5 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.9 | 4.25 | 0.92 |
| 12bet | 0.9 | 4.25 | 0.92 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ บานิค ออสตราว่า (ยู 19) vs ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
15-6-7
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
11-5-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
58 : 46
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
55 : 62
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
53.6%
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
39.3%
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
| รวม | 28 | 15 | 6 | 7 | 58 | 46 | 51 | 2 | 53.6% |
| 14 | 10 | 2 | 2 | 33 | 22 | 32 | 2 | 71.4% | |
| 14 | 5 | 4 | 5 | 25 | 24 | 19 | 4 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 12 | 15 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 9 | 13 | 6 | 29 | 25 | 40 | 5 | 32.1% |
| 14 | 5 | 8 | 1 | 17 | 12 | 23 | 6 | 35.7% | |
| 14 | 4 | 5 | 5 | 12 | 13 | 17 | 8 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 11 | 6 | 16.7% |
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
| รวม | 28 | 11 | 5 | 12 | 55 | 62 | 38 | 12 | 39.3% |
| 14 | 7 | 3 | 4 | 31 | 29 | 24 | 10 | 50.0% | |
| 14 | 4 | 2 | 8 | 24 | 33 | 14 | 12 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 18 | 16 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 9 | 10 | 9 | 27 | 29 | 37 | 9 | 32.1% |
| 14 | 8 | 2 | 4 | 14 | 10 | 26 | 4 | 57.1% | |
| 14 | 1 | 8 | 5 | 13 | 19 | 11 | 12 | 7.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 11 | 6 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
47 - 60
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
บานิค ออสตราว่า (ยู 19)
DWLDDL
ยิงได้1.83
เสีย2.83
เตะมุม5.33
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%46.50
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
WLWLWW
ยิงได้3.00
เสีย2.67
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%39.00