ราคาบอล คู่ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) vs สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
6 มิ.ย. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 2.25 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.9 | 2.25 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.99 | 2.25 | 0.85 |
| 12bet | 0.97 | 2.25 | 0.87 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.1 | 7 | 9.9 |
| Ladbrokes | 1.18 | 7 | 8.5 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 1.19 | 6.6 | 10 |
| Vcbet | 1.14 | 6.5 | 10.5 |
| Mansion88 | 1.18 | 5.9 | 9.5 |
| 12bet | 1.18 | 5.9 | 9.7 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | 4 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.5 | 3.5 | 1.4 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.94 | 4.25 | 0.86 |
| Vcbet | 0.96 | 4.25 | 0.82 |
| Mansion88 | 0.94 | 4.25 | 0.88 |
| 12bet | 0.97 | 4.25 | 0.85 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) vs สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
18-6-4
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
7-4-17
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
70 : 35
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
52 : 73
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
64.3%
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
25.0%
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
| รวม | 28 | 18 | 6 | 4 | 70 | 35 | 60 | 1 | 64.3% |
| 14 | 9 | 5 | 0 | 38 | 13 | 32 | 1 | 64.3% | |
| 14 | 9 | 1 | 4 | 32 | 22 | 28 | 1 | 64.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 17 | 5 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 14 | 10 | 4 | 38 | 14 | 52 | 1 | 50.0% |
| 14 | 8 | 4 | 2 | 22 | 6 | 28 | 1 | 57.1% | |
| 14 | 6 | 6 | 2 | 16 | 8 | 24 | 1 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 8 | 1 | 13 | 66.7% |
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
| รวม | 28 | 7 | 4 | 17 | 52 | 73 | 25 | 15 | 25.0% |
| 14 | 5 | 2 | 7 | 31 | 35 | 17 | 15 | 35.7% | |
| 14 | 2 | 2 | 10 | 21 | 38 | 8 | 15 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 13 | 14 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 8 | 8 | 12 | 27 | 36 | 32 | 13 | 28.6% |
| 14 | 3 | 4 | 7 | 11 | 17 | 13 | 16 | 21.4% | |
| 14 | 5 | 4 | 5 | 16 | 19 | 19 | 5 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 7 | 7 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
84 - 37
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19)
WWWWWD
ยิงได้2.83
เสีย0.83
เตะมุม6.17
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%56.83
สโลวาน ลิเบเรก (ยู 19)
LDWLLL
ยิงได้2.17
เสีย2.33
เตะมุม6.00
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%49.33