ราคาบอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) vs สโลวัคโก้ (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
6 มิ.ย. 2569 18:45 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.82 | 0.75 | 0.88 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.87 | 0.75 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.91 | 0.75 | 0.85 |
| 12bet | 0.95 | 0.75 | 0.89 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.7 | 3.8 | 3.35 |
| Ladbrokes | 1.7 | 3.8 | 3.7 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 1.66 | 4 | 4 |
| Vcbet | 1.67 | 3.9 | 3.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.74 | 3.8 | 3.55 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.74 | 3.25 | 0.96 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.82 | 3.25 | 0.89 |
| Vcbet | 0.85 | 3.25 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.88 | 3.25 | 0.88 |
| 12bet | 0.91 | 3.25 | 0.91 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) vs สโลวัคโก้ (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
13-6-9
สโลวัคโก้ (ยู 19)
11-6-11
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
54 : 45
สโลวัคโก้ (ยู 19)
42 : 44
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
46.4%
สโลวัคโก้ (ยู 19)
39.3%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
| รวม | 28 | 13 | 6 | 9 | 54 | 45 | 45 | 4 | 46.4% |
| 14 | 7 | 3 | 4 | 33 | 21 | 24 | 9 | 50.0% | |
| 14 | 6 | 3 | 5 | 21 | 24 | 21 | 3 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 10 | 7 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 10 | 11 | 7 | 20 | 21 | 41 | 5 | 35.7% |
| 14 | 6 | 5 | 3 | 12 | 9 | 23 | 7 | 42.9% | |
| 14 | 4 | 6 | 4 | 8 | 12 | 18 | 7 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 4 | 6 | 16.7% |
สโลวัคโก้ (ยู 19)
| รวม | 28 | 11 | 6 | 11 | 42 | 44 | 39 | 10 | 39.3% |
| 14 | 7 | 4 | 3 | 25 | 19 | 25 | 8 | 50.0% | |
| 14 | 4 | 2 | 8 | 17 | 25 | 14 | 10 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 13 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 7 | 12 | 9 | 23 | 28 | 33 | 11 | 25.0% |
| 14 | 5 | 7 | 2 | 16 | 11 | 22 | 8 | 35.7% | |
| 14 | 2 | 5 | 7 | 7 | 17 | 11 | 13 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 5 | 10 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
70 - 57
สโลวัคโก้ (ยู 19)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
สโลวัคโก้ (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
WDDLWD
ยิงได้1.67
เสีย1.17
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%49.50
สโลวัคโก้ (ยู 19)
DWLDWL
ยิงได้1.67
เสีย2.17
เตะมุม7.33
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%52.33