ราคาบอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
5 มิ.ย. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.85 | 0.25 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.83 | 0.25 | 0.9 |
| Vcbet | 0.83 | 0.25 | 0.89 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.88 | 0.25 | 0.96 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 2.04 | 4.05 | 2.61 |
| Ladbrokes | 2.05 | 3.8 | 2.7 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 2.05 | 4.1 | 2.8 |
| Vcbet | 2 | 3.9 | 2.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 2.08 | 3.7 | 2.72 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 2.05 | 4.1 | 2.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 3.75 | 0.87 |
| Ladbrokes | 0.28 | 2.5 | 2.3 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 0.9 | 3.75 | 0.83 |
| Vcbet | 0.93 | 3.75 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.96 | 3.75 | 0.86 |
| 18Bet | |||
| Interwetten | 0.7 | 3.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) vs ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
14-2-12
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
8-8-12
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
52 : 46
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
46 : 48
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
50.0%
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
28.6%
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
| รวม | 28 | 14 | 2 | 12 | 52 | 46 | 44 | 5 | 50.0% |
| 14 | 9 | 1 | 4 | 28 | 17 | 28 | 4 | 64.3% | |
| 14 | 5 | 1 | 8 | 24 | 29 | 16 | 8 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 12 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 11 | 12 | 5 | 28 | 18 | 45 | 3 | 39.3% |
| 14 | 6 | 6 | 2 | 17 | 8 | 24 | 5 | 42.9% | |
| 14 | 5 | 6 | 3 | 11 | 10 | 21 | 2 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 5 | 11 | 50.0% |
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
| รวม | 28 | 8 | 8 | 12 | 46 | 48 | 32 | 14 | 28.6% |
| 14 | 6 | 2 | 6 | 23 | 18 | 20 | 14 | 42.9% | |
| 14 | 2 | 6 | 6 | 23 | 30 | 12 | 13 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 13 | 12 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 28 | 8 | 10 | 10 | 23 | 23 | 34 | 10 | 28.6% |
| 14 | 4 | 4 | 6 | 13 | 10 | 16 | 14 | 28.6% | |
| 14 | 4 | 6 | 4 | 10 | 13 | 18 | 6 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 4 | 7 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
63 - 54
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)
LWWDDW
ยิงได้2.17
เสีย2.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%51.17
ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19)
WLDWLD
ยิงได้2.17
เสีย2.00
เตะมุม7.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%53.00