ราคาบอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
30 พ.ค. 2569 16:00 น.
📊 สถิติ
45%
อัตราครองบอล
55%
62
บุก
75
9
บุกอันตราย
9
35
จำนวนการยิง
42
5
ยิงเข้ากรอบ
6
14
เตะมุม
5
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 1.5 | 0.79 |
| Mansion88 | 0.85 | 1.25 | 0.99 |
| 12bet | 0.85 | 1.25 | 0.99 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.4 | 5 | 5 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.33 | 5 | 6 |
| Mansion88 | 1.41 | 4.6 | 5.2 |
| 12bet | 1.41 | 4.6 | 5.2 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.25 | 2.5 | 2.6 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 3.75 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.86 | 3.75 | 0.96 |
| 12bet | 0.86 | 3.75 | 0.96 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ สปาร์ตา ปราก (ยู 19) vs วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
12-3-12
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
5-2-20
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
50 : 52
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
30 : 71
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
44.4%
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
18.5%
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
| รวม | 27 | 12 | 3 | 12 | 50 | 52 | 39 | 8 | 44.4% |
| 13 | 6 | 3 | 4 | 30 | 25 | 21 | 12 | 46.2% | |
| 14 | 6 | 0 | 8 | 20 | 27 | 18 | 5 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 15 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 4 | 10 | 13 | 14 | 28 | 22 | 16 | 14.8% |
| 13 | 3 | 7 | 3 | 12 | 11 | 16 | 13 | 23.1% | |
| 14 | 1 | 3 | 10 | 2 | 17 | 6 | 15 | 7.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 6 | 6 | 16.7% |
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
| รวม | 27 | 5 | 2 | 20 | 30 | 71 | 17 | 16 | 18.5% |
| 14 | 5 | 1 | 8 | 22 | 32 | 16 | 16 | 35.7% | |
| 13 | 0 | 1 | 12 | 8 | 39 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 10 | 10 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 5 | 11 | 11 | 16 | 26 | 26 | 15 | 18.5% |
| 14 | 4 | 9 | 1 | 13 | 7 | 21 | 10 | 28.6% | |
| 13 | 1 | 2 | 10 | 3 | 19 | 5 | 16 | 7.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
50 - 55
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
LDLLLW
ยิงได้1.50
เสีย2.50
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%48.00
วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19)
WLWLWL
ยิงได้1.67
เสีย1.67
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%37.00