ราคาบอล คู่ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) ไฮไลท์ สถิติทีม
ลีกสาธารณรัฐเช็ก U19
30 พ.ค. 2569 16:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.79 | 0 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.85 | 0 | 0.99 |
| 12bet | 0.85 | 0 | 0.99 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.3 | 3.4 | 2.5 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.3 | 3.6 | 2.45 |
| Mansion88 | 2.31 | 3.55 | 2.48 |
| 12bet | 2.31 | 3.55 | 2.48 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.91 | 3.25 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.94 | 3.25 | 0.88 |
| 12bet | 0.94 | 3.25 | 0.88 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) vs วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
11-6-10
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
12-6-9
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
49 : 43
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
52 : 44
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
40.7%
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
44.4%
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
| รวม | 27 | 11 | 6 | 10 | 49 | 43 | 39 | 7 | 40.7% |
| 13 | 8 | 1 | 4 | 29 | 17 | 25 | 6 | 61.5% | |
| 14 | 3 | 5 | 6 | 20 | 26 | 14 | 9 | 21.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 13 | 6 | 8 | 27 | 22 | 45 | 3 | 48.1% |
| 13 | 8 | 1 | 4 | 16 | 11 | 25 | 3 | 61.5% | |
| 14 | 5 | 5 | 4 | 11 | 11 | 20 | 3 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 4 | 10 | 50.0% |
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
| รวม | 27 | 12 | 6 | 9 | 52 | 44 | 42 | 6 | 44.4% |
| 14 | 7 | 3 | 4 | 33 | 21 | 24 | 7 | 50.0% | |
| 13 | 5 | 3 | 5 | 19 | 23 | 18 | 4 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 9 | 7 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 10 | 10 | 7 | 20 | 21 | 40 | 4 | 37.0% |
| 14 | 6 | 5 | 3 | 12 | 9 | 23 | 6 | 42.9% | |
| 13 | 4 | 5 | 4 | 8 | 12 | 17 | 7 | 30.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 5 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
57 - 61
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
LLLWDW
ยิงได้1.67
เสีย1.67
เตะมุม7.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%55.00
วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
DDLWDD
ยิงได้1.50
เสีย1.17
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%49.00